Kwa Habari za kitaifa, Kimataifa, Michezo, Burudani,Uchambuzi na matangazo. Matukio Daima Blog, Ni yetu Sote!
RASMI CHELSEA YASAJILI KIUNGO WA STRASBOUGH, BARCO

RASMI CHELSEA YASAJILI KIUNGO WA STRASBOUGH, BARCO


 Chelsea imekamilisha usajili wa kiungo wa Strasbourg, Valentin Barco, kwa mkataba wa miaka saba.

Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 21 anakuwa mchezaji wa sita kusajiliwa na Chelsea katika dirisha hili la majira ya joto, kufuatia kuwasili kwa Morgan Rogers, Danny Welbeck, Emmanuel Emegha, Maxence Lacroix na Marco Palestra.

Kiungo huyo ataungana na kikosi cha Chelsea katika sehemu iliyosalia ya ziara yao ya maandalizi ya msimu, huku timu hiyo ikitarajiwa kucheza dhidi ya klabu ya Italia, Juventus, jijini Hong Kong mnamo Agosti 05, 2026.

Chelsea haikuweka wazi kiasi cha ada ya uhamisho. Barco aliwahi kuichezea Argentina mara moja katika Kombe la Dunia la 2026—ambapo timu hiyo ilimaliza ya pili nyuma ya Uhispania—na alipigwa kofi na Jude Bellingham baada ya ushindi wa nusu fainali dhidi ya Uingereza.

Akiwa ameibukia katika akademi ya Boca Juniors, Barco alijiunga na Brighton mwaka 2024 kwa ada ya pauni milioni 7.9.

Sponsored ads

Mid 1

Mid2

Ad3