Kwa Habari za kitaifa, Kimataifa, Michezo, Burudani,Uchambuzi na matangazo. Matukio Daima Blog, Ni yetu Sote!
MJUMBE WA KAMATI YA SIASA SAME MARIAM MJEMA ASHIRIKI MAPOKEZI YA NAIBU KATIBU MKUU BARA NDUGU AGGREY MWANRI

MJUMBE WA KAMATI YA SIASA SAME MARIAM MJEMA ASHIRIKI MAPOKEZI YA NAIBU KATIBU MKUU BARA NDUGU AGGREY MWANRI

Na Ashrack Miraji, Same – Kilimanjaro

Mjumbe wa Kamati ya Siasa ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Wilaya ya Same, Mariam Mjema, ameshiriki katika mapokezi ya Naibu Katibu Mkuu wa CCM Tanzania Bara, Ndugu Aggrey Mwanri, aliyewasili wilayani Same kuanza ziara ya kikazi.

Ndugu Mwanri amewasili katika Ofisi za CCM Wilaya ya Same, ikiwa ni sehemu ya ziara yake inayolenga kutembelea maeneo mbalimbali ya Majimbo ya Same Mashariki na Same Magharibi.

Katika ziara hiyo, Naibu Katibu Mkuu huyo anatarajiwa kukutana na viongozi na wanachama wa CCM, pamoja na wananchi, kwa ajili ya kujadili masuala mbalimbali yanayohusu shughuli za chama na maendeleo ya wananchi.

Mariam Mjema, akiwa miongoni mwa viongozi walioshiriki katika mapokezi hayo, amekuwa sehemu ya viongozi wa CCM wa Wilaya ya Same waliokuwepo kumpokea Naibu Katibu Mkuu huyo wakati wa kuwasili kwake.

Ziara hiyo inatarajiwa kuhitimishwa kwa mkutano wa hadhara, ambapo Ndugu Mwanri atazungumza na wananchi pamoja na wanachama wa CCM wa Wilaya ya Same kuhusu masuala mbalimbali yanayohusu chama na maendeleo ya jamii.



 

Sponsored ads

Mid 1

Mid2

Ad3