Kwa Habari za kitaifa, Kimataifa, Michezo, Burudani,Uchambuzi na matangazo. Matukio Daima Blog, Ni yetu Sote!
ASKARI WANAFUNZI WA JESHI LA MAGEREZA WAKIONESHA UMAHIRI WA MBINU ZA KUJILINDA

ASKARI WANAFUNZI WA JESHI LA MAGEREZA WAKIONESHA UMAHIRI WA MBINU ZA KUJILINDA

Na Ssgt Mawazo Mtondo - MBEYA.

Askari wanafunzi wa Jeshi la Magereza wakionesha mbinu mbalimbali za kujilinda (Self-Defence) walizojifunza wakati wa mafunzo ya awali mbele ya mgeni rasmi, Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Dkt. Franklin Jasson Rwezimula, katika hafla ya kuhitimisha Kozi Na. 33 iliyofanyika Chuo cha Magereza Kiwira, jijini Mbeya, Oktoba 17, 2026.



 

Sponsored ads

Mid 1

Mid2

Ad3