Kwa Habari za kitaifa, Kimataifa, Michezo, Burudani,Uchambuzi na matangazo. Matukio Daima Blog, Ni yetu Sote!
MAMA FATMA KARUME AFARIKI DUNIA LEO

MAMA FATMA KARUME AFARIKI DUNIA LEO

 


Na Matukio Daima Media 

Mama Fatma Karume, aliyekuwa mke wa Rais wa Kwanza wa Zanzibar, Hayati Sheikh Abeid Amani Karume, amefariki dunia leo, Septemba 21, 2026.

Taarifa za kifo chake zimefika wakati akiwa nyumbani kwa mmoja wa watoto wake huko Zanzibar.

Mama Fatma Karume alikuwa mjane wa Hayati Sheikh Abeid Amani Karume, Rais wa Kwanza wa Zanzibar, ambaye aliiongoza Zanzibar baada ya Mapinduzi ya Januari 12, 1964.

Kifo chake ni msiba mkubwa kwa familia, ndugu, jamaa na wananchi wa Zanzibar. Taarifa zaidi kuhusu mazishi na ratiba nyingine za msiba zinatarajiwa kutolewa na Serikali.

Mama Fatma Karume amefariki akiwa na umri wa miaka 97.

               

Sponsored ads

Mid 1

Mid2

Ad3